Diamond Platnumz's Sallam SK is mourning the death of Yunus Mansour one of their employees at Dizzim Online, a popular online platform in Tanzania.

The late Yunus Mansour, was the brand Manager at Dizzim Online and Dizzim TV. The cause of his death is yet to be revealed.

Sallam shared a photo of the late Yunus, paying tribute to him for being a good and dedicated employee who was always committed to his work. Sallam is a general manager at Dizzim Online.

The late Yunus Mansour. Diamond’s Manager Sallam Sk Mourning death Yunus Mansour
The late Yunus Mansour. Diamond’s Manager Sallam Sk Mourning death Yunus Mansour

Rest easy Our Brand Manager

“Nenda Salama Mpendwa tutaonana tena. Rest easy Our Brand Manager Yunus Mansour. Machungu tuliyonayo hayaelezeki. Mbele yako nyuma yetu Wabillah Tawfiq. Mchapa Kazi mahiri” reads the death announcement.

Other celebrities and fans also joined the conversation, sending in their condolences messages.

Singer Linex Sunday Mjeda wrote “Mwaka jana nilimpoteza Rafiki yangu kipenzi wa toka Utotoni jinsi ulivosimama kuhakikisha Odie maarufu Adam na kuhakikisha Anaenda kulala kwenye Ardhi ambayo amezaliwa, jinsi ulivopigana na kukubali mpaka kutofautiana na baadhi ya watu leo Umeondoka na wewe YUNUS daah Mungu akulaze kwa Amani poleni Familia ndugu jamaa wote na Marafi Msalimie ODIE mmetangulia ipo Siku tutaonana tena REST IN PEACE real G”

The late Yunus Mansour. Diamond’s Manager Sallam Sk Mourning death Yunus Mansour
The late Yunus Mansour. Diamond’s Manager Sallam Sk Mourning death Yunus Mansour

Rest in Peace Yunus Mansour

merrybriyan “Mungu wangu.... Kapata ajali au..???RIP”

aple_kids_classicAmevipiga vita vilivyo vizuri ameumaliza mwendo”

dhaniamutra “Kaenda kamaliza mwendo hanaga shida ma mtu alikuwa apumzike kwa amani brother yunus kamfata rafiki yake adam wallah mungu mkali”

nyakigirl8 “Rip, dah udongo unafaidi sana............. Jikaze kiume kila nafsi itaonja mauti”

kazo_dikupillahSo sad May his soul rest in eternal peace”

gloriammassy52 “Umetangulia kaka nas tutafata pumzika salama kpnz”

djdeo255 “Thats My Bro . REST IN PEACE bro”

jay_killer26R.I.P wana morogoro wote tunauzunika sana na msiba mkubwa kwetu innailah wainalilah raijuni”

sara.la.patrona ‘Poleni sana may his soul rest in peace”